Vormót Fjölnis 8-9. mars 2003
Fullorðins
Úrslit frá Vormóti Fjölnis 2003 fullorðnir.
Poomse (Form)
1. Poomse 10.-6.
1.sæti Hulda R. Jónsdóttir (97 stig) – ÍR
2.sæti Tu Ngoc Vu (85 stig) – Keflavík
3.sæti Danni Ngoc Vu (84 stig) – Keflavík
2. Poomse 5.-
1.sæti Þorri Birgir Þorsteinsson (104 stig) – Fjölnir
2.sæti Magnea Kristín Ómarsdóttir (97 stig) – Fjölnir
3.sæti Arnar Snær Valmundsson (97 stig) – Fjölnir
Kyorugi (Sparring)
Kyorugi Konur lægri belti
1.sæti Karítas S. Halldórsdóttir – ÍR
2.sæti Selma Guðmundsdóttir – Fjölnir
3.sæti María Pétursdóttir – Keflavík
4.sæti Hulda R. Jónsdóttir – ÍR
Kyorugi Konur hærri belti
1.sæti Sigrún N. Karlsdóttir – ÍR
2.sæti Ásdís Kristinnsdóttir – Ármann
3.sæti Auður Anna Jónsdóttir – Ármann
4.sæti Þóra Kjarval – ÍR
Kyorugi Unglingar
1.sæti Sigurbjörn Kristinnsson – Fjölnir
2.sæti Danni Ngoc Vu – Keflavík
3.sæti Helgi Jóhannsson – ÍR
4.sæti Tu Ngoc Vu – Keflavík
Kyorugi Karlar 1. lægri belti, léttari
1.sæti Arnar Magnússon – Ármann
2.sæti Haraldur B. Sigurðsson – ÍR
3.sæti Jón Levy Guðmundsson – Fjölnir
Kyorugi Karlar 2. lægri belti, þyngri
1.sæti Bragi Páll Bragason – Fjölnir
2.sæti Einar Þórisson – Ármann
3.sæti Rúnar M.Bjarnason – Þór
4.sæti Hlynur M. Vilhjálmsson – Ármann
Kyorugi Karlar 3. hærri belti, léttari
1.sæti Helgi Rafn Guðmundsson – Keflavík
2.sæti Helgi Leifsson – Þór
3.sæti Gunnar Traustason – Ármann
4.sæti Normandy Del Rosario – Keflavík
Kyorugi Karlar 4. hærri belti, þyngri
1.sæti Ragnar K. Gunnarsson – Ármann
2.sæti Darri F. Helgason – ÍR
3.sæti Ólafur Jónsson – Björk
4.sæti Helgi Sigurðarson – Fjölnir
Keppandi mótsins: Hulda R. Jónsdóttir 8 stig – ÍR
Barnamótið
Úrslit frá Vormóti Fjölnis 2003 börn.
Poomse (Form)
1. Poomse 10.-9. geup
1.sæti Danni Rachmadhan (79 stig) – Ármann
2.sæti Kjartan Traustason (76 stig) – Ármann
3.sæti Amanda Ade Yulina (73 stig) – Ármann
4.sæti Jón Hilmar Ómarsson (70 stig) – Fjölnir
5.sæti Veigar Ástvaldsson (70 stig) – Fjölnir
2. Poomse 8.-7.
1.sæti Gunnar Áki Hjálmarsson (92 stig) – Fjölnir
2.sæti Sigurður Pálmi Sigurðarson (83 stig) – Fjölnir
3.sæti Selma Rán Heimisdóttir (78 stig) – Fjölnir
4.sæti Roberto Andrés Pardo (75 stig) – Fjölnir
5.sæti Gústaf Bjarnason (48 stig) – Fjölnir
3. Poomse 6. – 5.
1.sæti James Badua (95 stig) – Keflavík
2.sæti Iðunn Brynjarsdóttir (95 stig) – Fjölnir
3.sæti Sigurður Andrean Sigurgeirsson (95 stig) – Ármann
4.sæti Rúnar Steinn Skaftason (84 stig) – Fjölnir
5.sæti Einar G. Gissurarsson (76 stig) – Ármann
4. Poomse 4.
1.sæti Valdimar K. Pardo (104 stig) – Fjölnir
2.sæti Hlynur Þór Árnason (102 stig) – Fjölnir
3.sæti Pétur Rafn Pétursson (100 stig) – Fjölnir
4.sæti Klara Óðinsdóttir (95 stig) – Fjölnir
5.sæti Gunnar Már Vilbertsson (95 stig) – Keflavík
Kyorugi (Sparring)
1. Kyorugi
1.sæti Iðunn Brynjarsdóttir – Fjölnir
2.sæti Sigurður Pálmi Sigurðarson – Fjölnir
3.sæti Gísli Gylfason – Afturelding
4.sæti Steinar Sigurðsson – Fjölnir
2. Kyorugi
1.sæti Gunnar Már Vilbertsson – Keflavík
2.sæti Ingibjörg Erla Grétarsdóttir – Fjölnir
3.sæti James Badua – Keflavík
4.sæti Aron Knútsson – Fjölnir
3. Kyorugi
1.sæti Valdimar K. Pardo – Fjölnir
2.sæti Hlynur Þór Árnason – Fjölnir
3.sæti Pétur Rafn Pétursson – Fjölnir
4.sæti Trausti Matthíasson – Keflavík
4. Kyorugi
1.sæti Gunnlaugur Ásgrímsson – Keflavík
2.sæti Danni Rachmadan – Ármann
3.sæti Kjartan Traustason – Ármann
4.sæti Veigar Þór Ástvaldsson – Keflavík
Keppandi mótsins: Valdimar K. Pardo (10 stig).
Besti stuðningurinn (þátttaka foreldra): Pétur Rafn Pétursson