Flokkar   /    Nafn   /   Félag

Börn, 12-14 ára 9-7 Geup -50 kg
1. Ólafur Stefánsson – HK
2. Arnar Snær Valmundsson – Fjölnir
3-4. Ómar Andri Ómarsson – Fjölnir
3-4.Steinar Örn Steinarsson – Fjölnir

Börn, 12-14 ára 9-7 Geup +50 kg
1. Óskar Angel Lopez – Ármann
2. Valgeir Ó. Valgeirsson – Fjölnir
3-4. Daníel Örn Úlfarsson – Ármann
3-4. Kári Jóhanssson – Fjölnir

Börn, 12-14 ára 6-1 Geup
1. Haraldur Óli Ólafsson – Fjölnir
2. Þorri Birgir Þorsteinsson – Fjölnir
3-4. Þorsteinn Ólafsson – Fjölnir
3-4. Páll Þór Vilhelmsson – Fjölnir

Karlar, unglingar 15-17 ára 9-7 Geup -65 kg
1. Eggert Gunnarsson – Þór
2. Eyjólfur Eyfells – ÍR
3-4. Sverrir Ingi Sverrisson – Ármann
3-4. Kristjón Sigurbergsson – Fjölnir

Karlar, Unglingar 15-17 ára 9-7 Geup +65 kg
1. Bjartur Guðmundsson – Þór
2. Viðar Helgason – Þór
3-4. Sverrir A. Arnarsson – Þór
3-4. Viktor B. Óskarsson – Fjölnir

Karlar, 9-7 Geup -68 kg
1. Victor Jónsson – Fjölnir
2. Njáll Bjarnason – ÍR
3-4. Þorvaldur Hrafn – Ármann
3-4.Kristján J. Aðalsteinsson – ÍR

Karlar, 9-7 Geup -76 kg
1. Einar M. Friðriksson – Þór
2. Þröstur Þ. Guðmundsson – Ármann
3. Björgvin Þ. Sigurólason – Þór

Karlar, 9-7 Geup -83 kg
1. Eyþór Helgason – Fjölnir
2. Róbert M. Gíslason – ÍR
3-4. Börkur Már Hersteinsson – Þór
3-4. Ingólfur Eyfells – ÍR

Karlar, 9-7 Geup +83 kg
1. Óskar Kristjánsson – Þór
2. Þorvaldur Thoroddsen – Ármann
3-4. Guðmundur Þórðarson – Þór
3-4. Símon Bragason – Fjölnir

Karlar, 6-1 Geup -68 kg
1. Einar Carl Axelsson – Fjölnir
2. Ari Normandy Del Rosario – Fjölnir
3-4.Örn Sigurbergsson – Fjölnir
3-4.Kjartan Rútsson – Ármann

Karlar, 6-1 Geup -76 kg
1. Gauti Már Guðnason – Fjölnir
2. Róbert Kristjánsson – HK
3. Sveinn Kjartansson – Ármann

Karlar, 6-1 Geup +76 kg
1. Ragnar Karel Gunnarsson – Ármann
2. Sigfinnur F. Sigurðsson – Fjölnir
3-4. Arnar Bragason – Fjölnir
3-4.Ármann F. Ármannsson – Fjölnir

Konur, unglingar 9-7 geup
1. Þórdís Úlfarsdóttir – Þór
2. Vala Þórarinsdóttir – ÍR
3-4. Barbara Jónsdóttir – Þór
3-4. Ásthildur Teitsdóttir – Fjölnir

Konur, fullorðnar 9-7 geup -60 kg
1. Sigrún N. Karlsdóttir – ÍR
2. Magnea K. Ómarsdóttir – ÍR

Konur, fullorðnar 6-1 Geup
1. Anna Karen Friðfinnsdóttir – ÍR
2. Sonja Richter – Fjölnir

Heildarstig, fjöldi verðlaunahafa og keppenda frá hverju félagi
Heildar- Gull- Silfur- Brons- Heildar-
fjöldi verðlaun verðlaun verðlaun stig
Félag
Ármann 10 2 2 5 39
Fjölnir 35 5 6 12 101
Íþróttafélag Reykjavíkur (ÍR) 13 3 5 2 52
Þór Akureyri 14 5 1 5 55
HK 3 1 1 0 12
Alls 75 16 15 24 259

Útreikningur stiga:
Gullverðlaun gefa sjö stig
Silfurverðlaun gefa fimm stig
Bronsverðlaun gefa þrjú stig