Flokkar / Nafn / Félag

Sparring (bardagi):
-55 kg stúlkur (barnaflokkur)

1. Sara Magnúsdóttir, Fjölnir 2. Ragna Kristjónsdóttir, Fjölnir 3-4. Karítas Sif Halldórsdóttir, ÍR 3-4. Sigurbjörg Sara Benediktsdóttir, Þór
+60 kg stúlkur (barnaflokkur)
1. Anna Gerður Ófeigsdóttir, Þór 2. Sara Svavarsdóttir, Þór 3. Inga Heinesen, Þór
-50 kg drengir (barnaflokkur)
1. Valdimar K. Pardo, Fjölnir 2. Jón A Vilhelmsson, Fjölnir 3-4. Rúnar Steinn Skaftason, Fjölnir 3-4. Gunnlaugur Ásgrímsson, Keflavík
50-55 kg drengir (barnaflokkur)
1. Hafsteinn Einarsson, Fjölnir 2. Baldvin Logi Einarsson, Ármann 3-4. Birgir Snær Snæbjörnsson, Þór 3-4. Bjarki Þór Guðmundsson, Þór
+55kg drengir (barnaflokkur)
1. Logi Úlfasson, Þór 2. Tryggvi Stefánsson, Ármann 3-4. Jakob Frímann Kristinsson, Þór 3-4. Jónas Jóhannsson, Þór

Stúlkur (unglingaflokkur)
1. Tinna M. Óskarsdóttir, Fjölnir 2. Hulda Rún Jónsdóttir, ÍR 3-4. Margrét Andrea Larsdóttir, Björk 3-4. Heiðrún Káradóttir, Ármann
-65 kg drengir (unglingaflokkur)
1. Helgi þór Leifsson, Þór 2. Pétur G. Guðmundsson, Fjölnir 3-4. Kristján Ingvarsson, Þór 3-4. Sigurbjörn Kristinsson, Fjölnir
+65 kg drengir (unglingaflokkur)
1. Darri Freyr Helgason, ÍR 2. Már Kristjónsson, Fjölnir 3-4. Sturla Óskarsson, Fjölnir 3-4. Sigurður Óli Ragnarsson, Þór
Konur lægri belti (fullorðinsflokkur)
1. Bára H. Kristjánsdóttir, Fjölnir 2. Selma Guðmundsdóttir, Fjölnir
-57 kg konur hærri belti (fullorðinsflokkur)
1. Sigrún Nanna Karlsdóttir, ÍR 2. Magnea K. Ómarsdóttir, Fjölnir 3-4. Ásdís Kristinsdóttir, Ármann 3-4. Þóra Kjarval, ÍR
-67 kg konur hærri belti (fullorðinsflokkur)
1. Þórdís Úlfarsdóttir, Þór
+67 kg konur hærri belti (fullorðinsflokkur)
1. Ásthildur M. Jóhannsdóttir, ÍR 2. Gunnhild Öyahals, Fjölnir 3. Rut Sigurðardóttir, Þór
-68 kg karlar lægri belti (fullorðinsflokkur)
1. Jón Leví Guðmundsson, Fjölnir 2. Arnar Magnússon, Ármann 3-4. Haraldur B. Sigurðsson, ÍR 3-4. Tu Ngoc Vu, Keflavík
-80 kg karlar lægri belti (fullorðinsflokkur)
1. Rúnar Már Bjarnason, Þór 2. Hlynur Már Vilhálmsson, Ármann 3. Arnar Magnússon, Ármann
+80 kg karlar lægri belti (fullorðinsflokkur)
1. Bragi Bragason, Fjölnir 2. Haukur Daði Guðmunsson, Ármann 3. Kristinn Sturluson, ÍR
-58 kg karlar hærri belti (fullorðinsflokkur)
1. Steinar Ö. Steinarsson, Fjölnir 2. Þorri B. Þorsteinsson, Fjölnir
-68 kg karlar hærri belti (fullorðinsflokkur)
1. Normandy Del Rosario, Keflavík 2. Sveinn Kjarval, ÍR 3-4. Sigurður Daði Pétursson, Ármann 3-4. Ólafur Stefánsson, ÍR
-80 kg karlar hærri belti (fullorðinsflokkur)
1. Trausti Már Gunnarsson, Fjölnir 2. Bergur Þorgeirsson, Ármann 3-4. Óðinn Gunnarsson, Fjölnir 3-4. Hjalti Kristinsson, Ármann
+80 kg karlar hærri belti (fullorðinsflokkur)
1. Haraldur Óli Ólafsson, Fjölnir 2. Arnar Bragason, Fjölnir 3-4. Helgi Sigurðsson, Fjölnir 3-4. Ásgeir Jóhannesson, ÍR

Poomse (form):
Barnaflokkur
1. Valdimar K. Pardo 2. Sara Magnúsdóttir 3. Hjörtur Jónasson
Unglinga
1. Helgi R. Guðmundsson 2. Hulda R. Jónsdóttir 3. Pétur G. Guðmundsson
Fullorðnir
1. Gústaf H. Gústafsson 1. Þorri B. Þorsteinsson 2. Steinar Ö. Steinarsson

Maður mótsins: Trausti Már Gunnarsson, Fjölnir
Kvenmaður Mótsins: Sigrún Nanna Karlsdóttir, ÍR
Félag mótsins: Fjölnir

Comments are closed.