Úrslit íslandsmót í Taekwondo 2004

Sparring/bardaga.

Senior Karlar 80 + 5 keup +
1. Björn Þorleifsson – Björk
2. Ragnar Karel Gunnarsson – Ármann
3 – 4. Haukur Daði Guðmundsson – Ármann
3 – 4 Bjarni Már Óskarsson – Ármann

Senior Karlar -80 5 keup +
1 Ólafur Jónsson – Björk
2 Hlynur Már Vilhjálmsson – Ármann

Senior Karlar -68 5 keup +
1 Gauti Már Guðnason – Björk
2 Arnar Snær Valmundsson – Fjölnir
3 Gunnar Traustason – Ármann

Senior Karlar -58 5 keup +
1 Þorri Birgir Þorsteinsson – Fjölnir
2 Magnús Þór Benediktsson – Fjölnir
3 Nökkvi Þ. Matthíasson – Keflavík

Senior Karlar 80+ 6 – 10 keup
1 Bragi Bragason – Fjölnir
2 Óskar Valdórsson – ÍR
3 – 4 Jón P. Skúlason – Fjölnir
3 – 4 Pétur Bergmann – Árnason Þór

Senior Karlar -80 6 – 10 keup
1 Rúnar Már Bjarnason – Þór
2 Brynjar Sigurðsson – Fjölnir
3 Juan Pardo – Fjölnir

Senior Karlar -68 6 – 10 keup
1 Jón Levy – Fjölnir
2 Óskar Árnason – Þór
3 – 4 Grétar Halldórsson – Selfoss
3 – 4 Hjalti Þór Kjartansson – Selfoss

Senior Karlar -58 6 – 10 keup
1 Ivan Ivar Þorsteinsson – Þór
2 Tu Ngoc Vu – Keflavík

Senior Konur 67+ 5 keup +
1 Rut Sigurðardóttir – Þór
2 Guðrún Davíðsdóttir – Ármann

Senior Konur -67 5 keup +
1 Ásdís Kristinsdóttir – Ármann
2 Auður Anna Jónsdóttir – Ármann
3 Þórdís Úlfarsdóttir – Þór

Senior Konur 6 – 10 keup
1 Bára Kristjánsdóttir – Fjölnir
2 María Pétursdóttir – Fjölnir
3 – 4 Þóra Gunnarsdóttir – Keflavík
3 – 4 Ásta Pétursdóttir – Fjölnir

Minor Strákar þyngri 5 keup +
1 Adrean Freyr Rodriquez – Ármann
2 Jónas Jóhannsson – Þór
3 – 4 Andri Viðar Oddsson – Fjölnir
3 – 4 Þórir F. Finnbogason – Fjölnir

Minor Strákar léttari 5 keup +
1 Valdimar K. Pardo – Fjölnir
2 Hlynur Þ. Árnason – Fjölnir
3 – 4 Gunnar Á. Hjálmarsson – Fjölnir
3 – 4 Rúnar S. Skaftason – Fjölnir

Minor Strákar léttari 6 – 10 keup
1 Daniel Jens Pétursson – Selfoss
2 Stefán Friðriksson – Þór
3 Axel Valdimarsson – Björk

Minor Strákar þyngri 6 – 10 keup
1 Ísak B. Jóhannessen – Keflavík
2 Sasan M. Hlynsson – Keflavík

Junior Strákar léttari 6 – 10 keup
1 Árni R. Styrkársson – Fjölnir
2 Sindri Már Guðbjörnsson – ÍR

Junior Strákar léttari 5 keup +
1 Guðmundur Einarsson – Fjölnir
2 Pétur G. Guðmundsson – Fjölnir
3 Hafsteinn Einarsson – Fjölnir

Junior Strákar þyngri 5 keup +
1 Þóroddur Björnsson – ÍR
2 Helgi Rafn Guðmundsson – Keflavík
3 Sturla Óskarsson – Fjölnir

Minor Stelpur 6 – 10 keup
1 Sara Svavarsdóttir Þór
2 Andrea Ólafsdóttir – Ármann
3 – 4 Ingibjörg Kristjánsdóttir – Björk
3 – 4 Guðný H. Guðmundsdóttir – Björk

Minor Stelpur 5 keup +
1 Sara Magnúsdóttir – Fjölnir
2 Ragna Kristjónsdóttir – Fjölnir

Junior Stelpur 5 keup +
1 Tinna M. Óskarsdóttir – Fjölnir
2 Anna Gerður Ófeigsdóttir – Þór

Junior Stelpur 6 – 10 keup
1 Sólrún S. Skúladóttir – Björk
2 Sigríður L. Skúladóttir – Björk
3 – 4 Elísabet Ö. Jóhannsdóttir – Björk
3 – 4 Melkorka Víðisdóttir – Björk

Junior Strákar þyngri 6 – 10 keup
1 Rúnar Ingi Guðjónsson – Þór
2 Brian Jóhannessen – Keflavík

Úrslit Sparring milli félaga
1 Fjölnir 76 stig Íslandsmeistari félaga í sparring 2004.
2 Þór 44 stig
3 – 4 Ármann 28 stig
3 – 4 Björk 28 stig
5 Keflavík 21 stig
6 ÍR 11 stig
7 Selfoss 7 stig

Nánar: Íslandsmótið 2004 í sparring úrslit

Poomse
Íslandsmeistarar í hópakeppni varð sveit “Fjölnis A” sem Þorri, Arnar Sær og Magnea Kristín skipuðu.

Íslandsmeistarar í parakeppni varð parið “Ármann 2″ sem Auður Anna og Guðrún Davíðsdóttir skipuðu.

Í einstaklingskeppninni voru félögum gefin stig eftir fjölda verðlaunahafa, 5 stig fyrir gull, 3 stig fyrir silfur og 1 stig fyrir brons. Ekki voru gefin stig til félaga vegna hópa- og parakeppni.

Íslandsmeistari félaga í Poomse varð taekwondodeild Fjölnis í Reykjavík.

Nánar: Íslandsmót 2004 úrslit í Poomse

Comments are closed.