Kæru iðkendur og aðrir,

Hér koma úrslit frá Bikarmóti III.

Úrslit Laugardagur (minior)- poomsae:

 

Keflavík Kolbrún María Sigurðardóttir 6 8 1
Afturelding Hulda Björnsdóttir 8 9. geup 2
Ármann Ævar Nunanes 7 9 kup 3
Úrslit
KR Álfdís Freyja Hansdóttir 9 10.kup 1
Afturelding Skarphéðinn Hjaltason 7 8. kup 2
Ármann Almirah 6 8. kup 3
Úrslit
KR Aron Nói Ewansson Callan 8 10.kup 1
Breiðablik Gunnar Hrafn Kristjánsson 8 10.kup 2
HK Hrafnkell 7 9 kup 3
Úrslit
Afturelding Vigdís Helga Eyjólfsdóttir 11 7. geup 1
Keflavík Bartosz Wiktorowitz 9 6 2
Ármann Andri Freyr 8 7. kup 3
Úrslit
HK Sverrir Hákonarson 8 6 kup 1
Keflavík Jónas Guðjón Óskarsson 7 7 2
HK Óskar Hákonarson 8 6 kup 3
Úrslit
Ármann Ólafur 1
HK Viktor Snær Flosason 9 9 kup 2
KR Dagbjartur Óli Gunnarsson 8 8.kup 3
Úrslit
Keflavík Sævar Freyr Guðlaugarson 9 7 1
KR Tómas Gylfi Gylfason Zoega 8 hvítt 2
Ármann Kinga 9 8. kup 3
Úrslit
Keflavík Andri Sævar Arnarsson 8 10 1
Grindavík Pálmi Þrastarson 9 9 2
Keflavík Vilhjálmur Vilhjálmsson 8 8 3
Úrslit
Afturelding Níels Salómon Ágústsson 11 6. geup 1
Keflavík Eyþór Jónsson 9 6 2
Keflavík Daníel Aagaard-Nilsen Egilsson 10 6 3
Úrslit
Selfoss Gíllý Ósk Gunnarsdóttir 11 9.geup 1
Keflavík Lilja Skarphéðinsdóttir 10 9 2
Fram Guðlaugur Geir Kristmanns 11 8.kup 3
Úrslit
Fram Einar Már Baldvinsson 11 8.kup 1
Keflavík Klara Penalver Davíðsdóttir 11 10 2
Björk Jóhanna Birna Bjartmarsdóttir 11 10 gup 3
Úrslit
HK Gerður Eva Halldórsdót 10 5 kup 1
ÍR Bára Brá Sigurðardóttir 11 7.kup 2
Selfoss Freyr Hreinsson 10 9.geup 3
Úrslit
ÍR Rúnar Örn Jakobsson 9 5. kup 1
Ármann Hákon Jan Norðfjörð 9 5. kup 2
ÍR Kristín Andrea ? 6. kup 3
Úrslit
Ármann Brynjar Halldórsson 11 4. KUP 1
Keflavík Ágúst Kristinn Eðvarðsson 11 2 2
Ármann Gabríel Rodriquez 7 4. kup 3
Úrslit
Björk Sædís Jónsdóttir 11 rautt 1
Afturelding Aldís Inga Richardsdóttir 12 5. geup 2
Keflavík Ævar Týr Sigurðsson 11 4 3

 

 

Úrslit Laugardagur (minior) Sparring:

 

Minior
Félag

nafn

aldur

belti

Flokkur
Sparring
Úrslit:
Fram Viktor Berg Benediktsson 6 10.kup 1 1
Breiðablik Natan Ernir Ingvarsson 6 10.kup 1 2
Fram Emma Rún Baldvinsdóttir 7 8.kup 1 3
Fram Viktoría Kristín Arnardóttir 7 7.kup 2 1
Breiðablik Gissur Rafn Hlynsson 7 8.kup 2 2
Selfoss Þór Davíðsson 6 10.geup 2 3
Breiðablik Máni Sverrisson 8 10.kup 2 4
HK Aron Valgeirsson 8 7 kup 3 1
Selfoss Jökull Logi Gunnlaugsson 7 10.geup 3 2
Fram Myrra Magdalena Kjartansd 8 7.kup 3 3
Breiðablik Ólafur Rúnar Jónsson 7 10.kup 3 4
Breiðablik Phethai Saikrasun 9 Gul rönd í belti 4 1
Fram Michelle Nikolaeva Koleva 8 8.kup 4 2
Selfoss Þórarinn Helgi Jónsson 7 10.geup 4 3
Selfoss Sindri Bjarnfriður Víðisson 9 5.geup 4 4
Fram Guðmundur Pascaal Erlendsson 11 8.kup 5 1
Breiðablik Njörður Örn Snæhólm 8 10.kup 5 2
HK Árni Bergur Sigurbergsson 7 8 kup 5 3
Breiðablik Björn Andri Blöndal 10 9.kup 5 4
HK Jökull Snær Árnason 9 7 kup 6 1
ÍR Embla Sól Hafsteinsdóttir 11 8.kup (gult) 6 2
Breiðablik Ezekiel Jakob Hansen 10 10 kup 6 3
Selfoss Ísak Máni Þráinsson 10 10.geup 6 4
Selfoss Sigurður Gísli Christensen 9 9.geup 7 1
Selfoss Gisli Rúnar Gíslason 10 5.geup 7 2
HK Alexander Freyr Þorvarðarson 9 7 kup 7 3
ÍR Styrmir Eero Henttinen 11 9. kup (gul rönd) 7 4
Höttur Elíeser Hjálmarsson 7 8. kup 9 1
Afturelding Magni Valur Jónsson 8 9. geup 9 2
Ármann Almera 6 8. kup 9 3
Selfoss Sigurður Karl Sverrisson 7 9.geup 9 4
Afturelding Hulda Björnsdóttir 8 9. geup 10 1
Ármann Ævar Nunez Kvaran 7 9 kup 10 2
Keflavík Kolbrún María Sigurðardóttir 6 8 10 3
Selfoss Sigurður Hjaltason 7 10.geup 10 4
Selfoss Einar Ingi Ingvarsson 8 10.geup 11 1
Selfoss Óli Þorbjörn Guðbjartsson 8 10.geup 11 2
Ármann Almirah 6 8. kup 11 3
Afturelding Þrúðmar Leifur Rúnarsson 7 10. geup 11 4
Breiðablik Styrmir A.Dyer 7 10. kup 12 1
Keflavík Finnur Guðberg Ívarsson 8 8 12 2
Afturelding Skarphéðinn Hjaltason 7 8. kup 12 3
KR Álfdís Freyja Hansdóttir 9 10.kup 12 4
HK Hrafnkell 7 9 kup 13 1
Breiðablik Gunnar Hrafn Kristjánsson 8 10.kup 13 2
KR Bjartur Máni Sigmundsson 8 10.kup 13 3
KR Aron Nói Ewansson Callan 8 10.kup 13 4
Fram Eiður Sölvi Þórðarson 8 10.kup 14 1
Keflavík Bjarki Leó Finnbogason 10 9 14 2
HK Jón Helgi Sveinsson 8 8 kup 14 3
Selfoss Sindri Sigurjónsson 8 10.geup 14 4
Keflavík Bartosz Wiktorowitz 9 6 15 1
Ármann Rafn Winther 9 5. kup 15 2
Keflavík Guðrún Viktoría Ólafsdóttir 7 7 15 3
Afturelding Vigdís Helga Eyjólfsdóttir 11 7. geup 15 4
Keflavík Patryk Snorri Ómarsson 8 7 16 1
HK Jakob Dagur Ármannsson 8 7 kup 16 2
HK Andri Freyr Gilbertsson 9 7 kup 16 3
Ármann Andri Freyr 8 7. kup 16 4
HK Sverrir Hákonarson 8 6 kup 17 1
Grindavík Sæþór Róbertsson 9 9 17 1
ÍR Petur Birgir Jónsson 9 8. kup 17 3
Keflavík Jónas Guðjón Óskarsson 7 7 17 4
Afturelding Davíð Ingi Hafsteinsson 9 7. geup 18 1
HK Óskar Hákonarson 8 6 kup 18 2
Selfoss Sigurgrímur Vernharðsson 10 6.geup 18 3
Breiðablik Freyr Ástmundsson 7 10.kup 18 forföll
Keflavík Sævar Freyr Guðlaugarson 9 7 19 1
Selfoss Gunnar Hans Júlíusson 8 10.geup 19 2
Afturelding Daníel Þorgeir Kristinsson 9 9. geup 19 3
Höttur Gunnar Hjálmarsson 8 appelsínugult 19 4
Breiðablik Anton Logi Lúðvíksson 9 Gul rönd 20 1
KR Tómas Gylfi Gylfason Zoega 8 hvítt 20 2
Ármann Kinga 9 8. kup 20 3
Ármann Gígja 9 8. kup 20 Forföll
Keflavík Vilhjálmur Vilhjálmsson 8 8 21 1
Höttur Stefán Ingi Hólm Skúlason 9 appelsínugult 21 2
Grindavík Pálmi Þrastarson 9 9 21 3
Selfoss Aron Sigurjónsson 9 10.geup 21 Forföll
Keflavík Andri Snær Arnarsson 8 10 22 1
Selfoss Björn Jóel Björgvinsson 8 10.geup 22 2
Breiðablik Fannar Daði 7 10.kup 22 3
Keflavík Guðni Kjartansson 8 7 22 4
Afturelding Jón Andri Ingólfsson 11 6. geup 23 1
Afturelding Níels Salómon Ágústsson 11 6. geup 23 2
Breiðablik Hlynur Guðmundsson 10 8. kup 23 3
Keflavík Daníel Aagaard-Nilsen Egilsson 10 6 23 4
Ármann Mikael Arnarsson 9 5. kup 24 1
Björk Alex Berg Arneson 10 9 kup 24 2
Keflavík Eyþór Jónsson 9 6 24 3
HK Árni Björn Jensson 9 5 kup 24 4
Selfoss Jón Marteinn Arngrímsson 10 10.geup 25 1
Björk Helgi Hrafn Axelsson 10 8 gup 25 2
Afturelding Gylfi Hólm Erlendsson 10 8. geup 25 Forföll
Breiðablik Haraldur Helgi Guðmundsson 10 8.kup 25 Forföll
Fram Guðlaugur Geir Kristmanns 11 8.kup 26 1
Björk Breki Dagur Jónsson 11 9 gup 26 2
Selfoss Gíllý Ósk Gunnarsdóttir 11 9.geup 26 3
Keflavík Lilja Skarphéðinsdóttir 10 9 26 Forföll
Keflavík Klara Penalver Davíðsdóttir 11 10 27 1
Fram Einar Már Baldvinsson 11 8.kup 27 2
Björk Tjörvi Pcchietti 11 9gup 27 3
Björk Birgir Steinn Ásmundsson 11 8gup 27 4
Björk Jóhanna Birna Bjartmarsdóttir 11 10 gup 28 1
Björk Leo Anthony Speight 11 9 gup 28 2
Selfoss Rúnar Baldursson 10 10.geup 28 3
Björk Máni Gíslason 11 9 gup 28 4
Selfoss Bjarni Snær Gunnarsson 11 6.geup 29 1
Selfoss Birgitta Tommýsdóttir Skille 11 5.geup 29 2
HK Gerður Eva Halldórsdót 10 5 kup 29 3
Grindavík Jakob Máni Jónsson 11 10 29 4
Breiðablik Fróði Brooks 10 8. kup 30 1
Selfoss Halldór Gunnar 10 10. kup 30 2
ÍR Bára Brá Sigurðardóttir 11 7.kup 30 3
Selfoss Freyr Hreinsson 10 9.geup 30 4
ÍR Daníel Heiðar 10 5 kup 31 1
HK Silja Arnbjörnsdóttir 10 5 kup 31 2
HK Sandra Rut Sverrisdóttir 10 5 kup 31 3
Ármann Hákon Jan Norðfjörð 9 5. kup 31 4
Ármann Ýmir Karl Björgvinsson 11 6. kup 32 1
Fjölnir Viktor Orri Guðmundsson 11 5.geup 32 2
ÍR Kristín Andrea ? 6. kup 32 3
ÍR Rúnar Örn Jakobsson 9 5. kup 32 4
Keflavík Daníel Arnar Ragnarsson 10 4 33 1
Keflavík Ágúst Kristinn Eðvarðsson 11 2 33 2
Ármann Halldór Grettisson 9 4. kup 33 3
Keflavík Victoría Ósk Anitudóttir 10 2 33 Forföll
Ármann Brynjar Halldórsson 11 4. KUP 34 1
Ármann Gabríel Rodriquez 7 4. kup 34 2
Fjölnir Vikar Máni Þórsson 9 4.geup 34 forföll
Björk Alec Valur Violetta 10 4 gup 34 forföll
Afturelding Aldís Inga Richardsdóttir 12 5. geup 35 1
Afturelding Alex Adam Gunnlaugsson 10 4. geup 35 2
Björk Guðmundur Bragi Ástþórsson 10 4 gup 35 3
Björk Sædís Jónsdóttir 11 rautt 35 4
Fjölnir Anton Helgi F Traustason 11 3. geup 36 1
Keflavík Ævar Týr Sigurðsson 11 4 36 2
Ármann Eyþór Atli Reynisson 10 4. kup 36 3
Ármann Ólafur Guðmundsson 11 3. kup 36 4

Hér koma úrslit frá Bikarmóti III, sunnudagur.
Flokkar: Gadett, Junior, Senior og Superior.

Úrslit poomsae (gadett):

Félag nafn (9-5 kup) Úrslit
ÍR Karitas Ýr Jakobsdóttir 1
Höttur Þuríður Njótt Björgvinsdóttir 2
Afturelding Gabríel Daði Marinósson 3
Félag nafn (9-5 kup) Úrslit
Keflavík Ægir Már Baldvinsson 1
Keflavík Bjarni Júlíus Jónsson 2
Ármann Hjalti Sigurgeirsson 3
Félag nafn (4. kup+) Úrslit
Keflavík Ástrós Brynjarsdóttir 1
Ármann Samar Uz-zaman 2
Selfoss Ólöf Ólafsdóttir 3
Félag nafn (4. kup+) Úrslit
Keflavík Svanur Þór Mikaelsson 1
Keflavík Þröstur Ingi Smárason 2
Keflavík Sverrir Örvar Elefsen 3

 

Úrslit frá poomsae (junior, senior/superior):

 

Félag nafn – Junior (9-5 kup) Úrslit
Ármann Eva Valdís Hákonardóttir 1
Keflavík Ágúst Atli Ragnarsson 2
Keflavík Georg Vopni Sigurvinsson 3
Félag nafn – junior (4 kup+) Úrslit
Keflavík Steindór Sigurðsson 1
Afturelding Jón Hjörtur Pétursson 2
Félag nafn – senior KK (9-5 kup) Úrslit
Ármann Vésteinn Sæmundsson 1
Afturelding Haukur Skúlason 2
Ármann Sigurjón Ólafsson 3
Félag nafn – senior KVK (9-5 kup) Úrslit
Selfoss Guðrún Halldóra Vilmundard 1
Ármann Hólmfríður Inga Eyþórsdóttir 2
Afturelding María Bragadóttir 3
Félag nafn – senior (4-1 kup) Úrslit
Þór Haukur Fannar Möller 1
Keflavík Kolbrún Guðjónsdóttir 2
ÍR Jóhann V Gíslason 3
Félag nafn – Senior (dan belti) Úrslit
Ármann Karl Jóhann Garðarsson 1
Ármann Írunn Ketilsdóttir 2
ÍR Sigríður Hlynsdóttir 3

 

Gadett: Úrslit – Sparring:

Flokkur: 30-40
Félag nafn belti hæð þyngd Úrslit
Keflavík Adda Paula Ómarsdótir 3 148 38 1
Afturelding Gabríel Daði Marinósson 8. geup 137 35 2
Höttur Þuríður Njótt Björgvinsdóttir 8. kup 145 30 3
Björk Jóhann Chance Sigurðsson 8 gup 146 35 4
Flokkur: -40 Úrslit
Fram Vilhjálmur Stefánsson 5.kup 159 37 1
Björk Daníel Snær Heimisson 5 gup 159 39 2
Ármann Hjalti Sigurgeirsson 5. kup 155 40 3
Flokkur: 40-50 Úrslit
Selfoss Nikulás G. Torfason 5.geup 162 49 1
Björk Arnar Brynjarsson 7.kup 156 43 2
Björk Gabríel Örn Grétarsson rautt 160 48 3
Fjölnir Brynjar Máni Jónssin 10.geup 153 42 4
Flokkur: 50-60 Úrslit
Keflavík Ægir Már Baldvinsson 5 150 54 1
Keflavík Bjarni Júlíus Jónsson 6 170 55 2
Höttur Gestur B Gestsson 8. kup 164 57 3
Höttur Daníel Hólm Skúlason 8. kup 157 65 4
Fram Nickolai Ceasarrio 7.kup 165 65 5
Flokkur: 50-60 Úrslit
Fram Ylfa Rán Kjartansdóttir 3.kup 171 60 1
Björk Hrafnhildur Rafnsdóttir 4. kup 59 2
Ármann Samar Uz-zaman 3. kup 160 60 3
Ármann Einar Björgvinsson 5. kup 165 74 2
Ármann Þór Hinriksson 5. kup 166 83 forföll
Ármann Haukur Friðriksson 7. kup 168 82 1
Auka flokkur: 30-40 Úrslit
Höttur Þuríður Njótt Björgvinsdóttir 8. kup 145 30 1
Ármann María Uz-Zaman 3. kup 150 39 2
Flokkur: 40-50 Úrslit
Afturelding Erla Björg Björnsdóttir 5. geup 165 46 1
Keflavík Ástrós Brynjarsdóttir 1 157 46 2
Selfoss Dagný María Pétursdóttir 1.geup 160 58 3
4. kup+ Flokkur: 30-40 Úrslit
Keflavík Svanur Þór Mikaelsson 1 145 45 1
Selfoss Davíð Arnar Pétursson 1.poom 145 31 2
4. kup+ Flokkur: 40-50 Úrslit
Keflavík Þröstur Ingi Smárason 1 157 50 1
Keflavík Sverrir Örvar Elefsen 1 156 45 2
Björk Axel Magnússon rautt 156 44 3
Afturelding Geir Gunnar Geirsson 1. geup 155 50 4
Afturelding Óskar Harry Dóru. Harrysson 3. geup ?? 46 Forföll
4. kup+ Flokkur: 50-60 Úrslit
Fram Helgi Valentin Arnarson 1.kup 159 57 1
Selfoss Sigurjón Bergur Eiríksson 2.geup 165 60 2
Fjölnir Ingólfur Jón Óskarsson 3.geup 170 54 3
Björk Sigurður Pálsson 2. geup 174 55 forföll
Keflavík Karel Bergmann Gunnarsson 1 168 59 forföll

 

Junior Úrslit – Sparring:

 

 

Junior Flokkur: 50-60
Félag nafn belti hæð þyngd Úrslit
Fjölnir Edda Anika Einarsdóttir 4.geup 157 57 1
Ármann Eva Valdís Hákonardóttir 7. kup ?? 56 2
Flokkur: 50-60 Úrslit
Afturelding Jón Hjörtur Pétursson 3. geup 56 1
HK Kári Kristjánsson 2 180 cm 57 2
Afturelding Viktor Ingi Ágústsson 1. geup 53 forföll
Flokkur: 60-70 Úrslit
Keflavík Steindór Sigurðsson 3 170 64 1
Keflavík Ágúst Atli Ragnarsson 5 170 67 2
9-5 kup Flokkur: 70-80 Úrslit
Selfoss Daníel Bergur Ragnarsson 9.geup 185 84 1
Selfoss Símon Bau Ellertsson 8.geup 184 77 2
Selfoss Jón Páll Guðjónsson 8.geup 178 77 3
Keflavík Georg Vopni Sigurvinsson 10 168 94 4
Ármann Ívar Ölmu Hlynsson 7. kup 168 74 5
4. kup+ Flokkur: 80+ Úrslit
Keflavík Kristmundur Gíslason 1.dan 187 93 1
Þór Ragnar Bollason 4. geup 181 80 2

 

Senior Úrslit – sparring:

 

Senior (18-30 ára) 9-5. kup Flokkur: 70+
Félag nafn belti hæð þyngd Úrslit
Selfoss Sunna Valdemarsdóttir 5.geup 173 102 1
Ármann Melkorka Víðisdóttir 5. kup 165 80 2
Ármann Heiðrún Þorvaldsdóttir 5. kup 165 61 3
4. kup+ Flokkur: 70+ Úrslit
Selfoss Sara Hvanndal Magnúsdóttir 2.dan 170 72 1
Ármann Auður Anna Jóndóttir 2. dan 173 67 Forföll
9-5. kup Flokkur: 80+ Úrslit
Ármann Vésteinn Sæmundsson 5. kup 1
Keflavík Helgi Laxdal Helgason 10 173 83 2
Breiðablik Jóhann Sigurðsson 5 .kup 183 82 forföll
4. kup+ Flokkur: 65-75 Úrslit
Afturelding Jón Levy 1. dan 67 1
Þór Sigurður Óli Ragnarsson 1. dan 180 73 2
Keflavík Jón Steinar Brynjarsson 1. dan 180 63 forföll
4. kup+ Flokkur: 75-85 Úrslit
Selfoss Daníel Jens Pétursson 2. dan 186 79 1
Afturelding Arnar Bragason 2. dan 79 2
Selfoss Þorvaldur Óskar Gunnarsson 6.geup 191 91 3
Ármann Jóhann Jimma 2. kup 180 82 forföll

 

Superior (30+) úrslit – sparring:

Félag nafn belti hæð þyngd Úrslit
10-5. kup Flokkur: 80+
Afturelding Haukur Skúlason 8. geup 90 1
Ármann Sigurjón Ólafsson 7. kup 176 82 2
Selfoss Víðir Reyr Björgvinsson 5.geup 186 94 3
Ármann Max Riley 10. kup 179 83 4
10-5. kup Flokkur: -80 Úrslit
Afturelding Ágúst Örn Guðmundsson 8. geup 79 1
Björk Gunnar Þór Víglundsson blátt 176 72 2
Ármann Risto Jouhki 10 kup 182 77 3
Ármann Jón Trausti Bjarnason 8. kup 187 79,7 4
ÍR Jóhann V Gíslason 3. kup 170 80 5
Ármann Pétur Arnar Kristinsson 1. kup 176 85 forföll
MIX Flokkur: Samein. Úrslit
Keflavík Dýrleif Rúnarsdóttir 4 164 74 1
Afturelding María Bragadóttir 8. geup 55 2

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You may use these HTML tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <s> <strike> <strong>