Íslandsmótið í taekwondo bardaga var haldið um helgina á Ásbrú, Reykjanesbæ. 10 félög sendu keppendur á mótið, en rúmlega 70 keppendur voru skráðir. Chakir Chelbat, yfirdómara heims taekwondo sambandsins var yfirdómari mótsins og hélt dómaranámskeið fyrir mótið. Mótið þótt ganga vel og voru flestir ánægðir með breytingar á dómsfyrirkomulagi sem m.a. var til að styðja við sanngjarna keppni og meira gagnsæi í dómgæslu.

Þjálfarar félaga fengu að velja keppendur mótsins og bardaga mótsins.

Bardagi mótsins var bardagi á milli Jóns Levy (Afturelding) og Jóns Steinars (Keflavík)

Keppandi mótsins kvenna var Kristín Björg Hrólfsdóttir – Selfoss

Keppandi mótins karla var Jón Steinar Brynjarsson – Keflavík

Í heildarstigakeppninni sigraði Keflavík þriðja árið í röð.
1. Keflavík – 66 stig

2. Selfoss – 47

3. Afturelding – 36

Við þökkum öllum dómurum, Chakir Chelbat, stjórn TKÍ, foreldrafélagi og stjórn tkd Keflavík, starfsmönnum, aðstoðarmönnum, öllum keppendum, þjálfurum og áhorfendum fyrir vel heppnað Íslandsmót.

 

Úrslit

Cadet 1

1. Bjarni Júlíus Jónsson  – Keflavík
2. Gestur Bergmann Gestsson – Höttur
3. Daníel Hólm Skúlason – Höttur

Cadet 2

1. Ægir Már Baldvinsson – Keflavík
2. Björgvin Bragi Ólafsson – Keflavík

Cadet 3

1. Sæbjörn Rafn Steinarsson – Keflavík
2. Gabríel Daði Marínósson – Afturelding

Cadet 4

1. Sverrir Örvar Elefsen – Keflavík
2. Axel Magnússon – Björk
3. Svanur Þór Mikaelson – Keflavík

Cadet 5

1. Þröstur Ingi Smárason – Keflavík
2. Ingólfur Jón Óskarsson – Fjölnir
3. Gabríel Örn Grétarsson – Björk

Cadet 6

1. Óðinn Már Ingason – Keflavík
2. Karel Bergmann Gunnarsson – Keflavík
3. Helgi Valentin Arnarson – Fram

Cadet 7

Ylfa Rán Kjartansdóttir – Fram
Hrafnhildur Rafnsdóttir – Björk
Samar-E-Zahida Uz-Zaman – Ármann

Cadet 8

1. Ástrós Brynjarsdóttir – Keflavík
2. Dagný María Pétursdóttir – Selfoss
3. Lilja Hrafndís Magnúsdóttir – Selfoss

Junior 1

1. Ágúst Atli Ragnarsson – Keflavík
2. Hannes Orri Ásmundsson – Selfoss
3. Guðmundur Jón Pálmason – Keflavík

Junior 2

1. Viktor Ingi – Afturelding
2. Jón Hjörtur Pétursson – Afturelding
3. Gísli Þráinn Þorsteinsson – Grindavík

Junior 3

1. Ylfa Rán Erlendsdóttir – Grindavík
2. Sunna Valdemarsdóttir – Selfoss

Junior 4

1. Símon Bau Ellertsson – Selfoss
2. Jón Páll Guðjónsson – Selfoss
3 Sindri Ottó – Afturelding

Junior 5

1. Daníel Bergur Ragnarsson – Selfoss
2. Ólafur Gestur Jónsson – Keflavík
3. Rúnar Þór Sigurðardon – Keflavík

Senior 1

1. Vilhjálmur Sveinn Guðmundsson – Fram
2. Vésteinn Sæmundsson – Ármann
3. Svanur Þór Sigurðsson – Selfoss

Senior 2

1. Þorvaldur Óskar Gunnarsson – Selfoss
2. Helgi Nikulás Vestmann – Keflavík
3. Egill Liljar Egilsson – Keflavík

Senior 3

1. Jón Steinar Brynjarsson – Keflavík
2. Sigurður Óli Ragnarsson – Þór
3. Jón Levy – Afturelding

Senior 4

1. Daníel Jens Pétursson – Selfoss
2. Arnar Bragason – Afturelding
3. Hlynur Þór Árnason – Fram

Senior 5

1. Kristín Björg Hrólfsdóttir – Selfoss
2. Sara Hvanndal Magnúsdóttir – Selfoss
3. Sigríður Lilja Skúladóttir – Ármann

Superior 1

1. Ágúst Guðmundsson – Afturelding
2. Gunnar Þór Víglundsson – Björk
3. Eric Richard Wolf – Ármann

Superior 2

1. Víðir Reyr Björgvinsson – Selfoss
2. Haukur Skúlason – Afturelding
3. Guðmundur Stefán Gunnarsson – Keflavík

Superior 3

1. Herdís Þórðardóttir – Afturelding
2. Aníta Dögg Stefándsdóttir – Keflavík
3. Dýrleif Rúnarsdóttir – Keflavík

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You may use these HTML tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <s> <strike> <strong>